Thành phần Thuốc Allergy Medicine mỗi viên có chứa thành phần hoạt chất: Hoạt chất: Diphenhydramine HCl 25mg Công dụng – Chỉ định Chỉ định của thuốc...
Thành phần Thành phần của Extra Strength Acetaminophen Hoạt chất: Acetaminophen 500mg Công dụng – Chỉ định Chỉ định của thuốc Extra Strength Acetaminophen Thuốc Extra Strength...
Thành phần Thành phần của thuốc Ibuprofen 200mg Kirkland Hoạt chất: Ibuprofen 200mg Công dụng – Chỉ định Chỉ định của thuốc Ibuprofen 200mg Kirkland...